ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ที่ เสียวที่สุดดดด  (อ่าน 5236 ครั้ง)

ยาโยอิ

• บุคคลทั่วไป
ประสบการณ์ที่ เสียวที่สุดดดด
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 03:22:10 AM »
privacy room แถวสาทร ร้านนี้ที่ผมชอบมาหาประสบการณ์การนวดครับ   ถูกใจมาก ๆ
เข้ามาในร้านต้องตาค้างทุกครั้งเลยครับ  ก็น้องที่นี่ งามดุจนางฟ้ากันจริง ๆ คัดมาเพื่อเอาใจลูกค้าโดยเฉพาะ

และผมก็เป็นลูกค้าคนนึงที่ถูกใจมากเลยครับ  ร้านนี้เพื่อนผมแนะนำมา  ทีแรกก็ไม่กล้ามาหรอกครับ  
พอมาแล้วชอบไปเลย  

ผมมานวดกับน้อง นุ่นครับ  น้องนุ่นสมชื่อมากเลย  มือน้องตอนสัมผัสอย่างกับนุ่นครับ  นุ่มมากเลย  
นวดตัวก็ใช้ได้น่ะครับ  แต่ก็คงไม่เท่ากับการ นวดกษัยหรอกครับ   เพราะการนวดกษัยของน้อง  ทำเอาซะผมแทบหัวใจวาย
น้องดึงน้องชายขึ้นลงเป็นจังหวะที่เร้าร้อนมาก  เสียงร้องของน้องที่เซ็กซี่ มันทำให้ผมได้อารมณ์มากเลย   เสียวมากครับ

ก่อนนวดมีการเปิดออฟชั่นบนด้วย สุดยอดมากครับ ถึงใจผมมาก ๆ  ลูกกลม ๆที่ขาวเนียนเข้าทรง ถ้าได้ขยำจะมันมือมากเลย  
แต่ไม่อยากทำให้น้องเค้าเสียหายครับ  ขอจับเบา ๆ พอ  แค่นี้ก็รู้สึกดีแล้วครับ

น้องก็เก่งมากน่ะครับ  นวดให้ผมจนสำเร็จ  
สบายตัวไปเลยครับ  ก่อนกลับผมก็ไม่ทำให้น้องผิดหวังครับ  ให้ทิปน้องตามมารยาท  

น้องนุ่นสวย ๆ อย่างนี้  ฝีมือดีอย่างนี้  ผมคงไม่มีวันลืม โอกาสดีมีครั้งหน้า  เดี๋ยวจะหาเวลาว่าง ๆ
ยามเมื่อย มาให้นวดใหม่น่ะจ๊ะ

การบริการของร้านก็ดีมากเลยน่ะครับ พีอาร์ก็ต้อนรับดี  น้อง ๆ ที่นี่ ก็ฝีมือดี เต็มเวลาดีเหมือนกัน
สุดยอดไปเลย เยี่ยมมากครับ    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2009, 06:36:53 AM โดย BIGjiew@IloveSpa »

pr-ไผ่@privacy-room

• Newbie
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • นวดกระปู๋ ม. 2
Re: ประสบการณ์ที่ เสียวที่สุดดดด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 07:33:23 AM »

[size=15

pt]ขอบคุณมากค่ะสำหรับการมาเยือนและการบ้านค่ะ

พี่ๆๆๆมาน้องๆๆดีจัยพี่ๆๆจากปัยน้องๆๆคิดถึง
[/size]

BIGjiew@IloveSpa

• Moderator
  • Sr. Member
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • นวดกระปู๋ ม. 75
Re: ประสบการณ์ที่ เสียวที่สุดดดด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 09:16:31 AM »
น้องนุ่นอีกแล้วฮ๊อตจังเลยอ่ะ :257:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2009, 06:37:30 AM โดย BIGjiew@IloveSpa »
เคล็ดวิชาพื้นฐานสำหรับแฟน นกป.มือใหม่
http://www.themodelingspa.com/index.php/topic,1549.0.html

รวมคำศัพท์ในวงการนวดกระปู๋
http://www.themodelingspa.com/index.php/topic,1392.0.html